SEA Short Track Speed Skating Open Trophy ประเทศสิงคโปร์

ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาทีมชาติไทย และทีมเยาวชน ในการแข่งขัน SEA Short Track Speed Skating Open Trophy ประเทศสิงคโปร์ 16 เหรียญทอง 9 เหรียญเงิน 3 เหรียญทองแดง

  • 1. ดญ.กชกร กาญจน์ชริน. Kodchakorn Kancharin รุ่น JuniorD Girls ระยะ 1000m 1 เหรียญทอง
  • 2. ดช.ชลชาติ ตะพรม. Chonlachart Taphrm รุ่น JuniorD Boys ระยะ 1000m 1 เหรียญทอง
  • 3. ดญ.ธนัชญา ฉัตรไธสง. Thanutchaya Chatthaisong. รุ่น JuniorC Girls ระยะ 1500m 1 เหรียญเงิน
  • 4. ดญ.อัยย์ โศภนกิจ. Aye Soponkij. รุ่น JuniorC Girls ระยะ 1500m 1 เหรียญทองแดง
  • 5. ดช.อมฤต โลหะศิริชัย. Amarit Lohasirichai. รุ่น JuniorC Boys ระยะ 1500m 1 เหรียญเงิน
  • 6. นส.อณัศยา พรมาลัยรุ่งเรือง. Anasaya Phonmalairungrueang. รุ่น JuniorA Ladies ระยะ 1500m 1 เหรียญทอง
  • 7. นส.วรวลัญช์ ลี้ชินภัทร. Vorravalan Leechinnaphat. รุ่น JuniorA Ladies ระยะ 1500m 1 เหรียญเงิน
  • 8. นายประกฤต บวรมงคลศักดิ์ Prakit Borvornmongkolsak. รุ่น Senior Men ระยะ 1500m 1 เหรียญทอง
  • 9. ด.ญ. พิมพ์ชนก สุวรรณประกร Pimchanok Suvanprakorn รุ่น JuniorF Girls ระยะ 500m 1 เหรียญทองแดง
  • 10. ด.ญ. พิมพ์ชนก สุวรรณประกร Pimchanok Suvanprakorn รุ่น JuniorF Girls ระยะ 222m 1 เหรียญทอง
  • 11. ดญ.กชกร กาญจน์ชริน. Kodchakorn Kancharin รุ่น JuniorD Girls ระยะ 500m 1 เหรียญทอง
  • 12. ดญ.ธนัชญา ฉัตรไธสง. Thanutchaya Chatthaisong. รุ่น JuniorC Girls ระยะ 500m 1 เหรียญทอง
  • 13. ดช.อมฤต โลหะศิริชัย. Amarit Lohasirichai. รุ่น JuniorC Boys ระยะ 500m 1 เหรียญทอง
  • 14. นส.วรวลัญช์ ลี้ชินภัทร. Vorravalan Leechinnaphat. รุ่น JuniorA Ladies ระยะ 500m 1 เหรียญทอง
  • 15. นส.อณัศยา พรมาลัยรุ่งเรือง. Anasaya Phonmalairungrueang. รุ่น JuniorA Ladies ระยะ 500m 1 เหรียญเงิน
  • 16. นายประกฤต บวรมงคลศักดิ์ Prakit Borvornmongkolsak. รุ่น Senior Men ระยะ 500m 1 เหรียญเงิน
  • 17. ดญ.กชกร กาญจน์ชริน. Kodchakorn Kancharin รุ่น JuniorD Girls ระยะ 777m 1 เหรียญทอง
  • 18. อติญา เจิมแพทย์จรรยา. Atiya Jermpatjunya รุ่น JuniorD Girl ระยะ 777m 1 เหรียญทองแดง
  • 19. ดช.ชลชาติ ตะพรม. Chonlachart Taphrm รุ่น JuniorD Boys ระยะ 777m 1 เหรียญทอง
  • 20. ดญ.ธนัชญา ฉัตรไธสง. Thanutchaya Chatthaisong. รุ่น JuniorC Girls ระยะ 777m 1 เหรียญเงิน
  • 21. ดช.อมฤต โลหะศิริชัย. Amarit Lohasirichai. รุ่น JuniorC Boys ระยะ 1000m 1 เหรียญเงิน
  • 22. ธนัชชา ฉัตรไธสง. Thanutcha chatthaisong. รุ่น JuniorE Boys ระยะ 777m 1 เหรียญทองแดง
  • 23. น.ส.เกวลิน หวังฤธิไกรกุล Kaewlin Wanglittigraikul. รุ่น JuniorB Girls ระยะ 1000m 1 เหรียญเงิน
  • 24. นส.วรวลัญช์ ลี้ชินภัทร. Vorravalan Leechinnaphat. รุ่น JuniorA Ladies ระยะ 1000m 1 เหรียญทอง
  • 25. นส.อณัศยา พรมาลัยรุ่งเรือง. Anasaya Phonmalairungrueang. รุ่น JuniorA Ladies ระยะ 1000m 1 เหรียญเงิน
  • 26. นายประกฤต บวรมงคลศักดิ์ Prakit Borvornmongkolsak. รุ่น Senior Men ระยะ 1000m 1 เหรียญทอง
  • 27. ดช.อมฤต โลหะศิริชัย. Amarit Lohasirichai. รุ่น JuniorC Boys Mixed Team Relay ระยะ 2000m 1 เหรียญทอง
  • 28. นายประกฤต บวรมงคลศักดิ์ Prakit Borvornmongkolsak. รุ่น Senior Men Mixed Team Relay ระยะ 3000m 1 เหรียญทอง
  • Ladies Relay ระยะ 3000m 1 เหรียญทอง
    • น.ส.เกวลิน หวังฤธิไกรกุล Kaewlin Wanglittigraikul.
    • นส.วรวลัญช์ ลี้ชินภัทร. Vorravalan Leechinnaphat.
    • นส.อณัศยา พรมาลัยรุ่งเรือง. Anasaya Phonmalairungrueang.
    • ดญ.อัยย์ โศภนกิจ. Aye Soponkij